LYRICS: Mr Seed – Ndoa (Ft. Kate Actress)

Ndoa Lyrics BY Mr Seed (Ft. Kate Actress) –

Asante kwa mungu
Kwa kutuleta pamoja
Ni kwa mpango wa Mungu
Ili tuwe pamoja
Na hii ndo ile siku
Nimekuwa nikingoja kwa sana
Hii ndo ile siku mama
Nimekuwa nikingoja kwa sana

Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litanoga leo
Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litawachoma leo
I want you hunnie
You know I love you babe
My hunnie my sweetie my sugar
My love love bae
Na tunafunga ndoa, aah ndoa
Na tunafunga ndoa my sherrie baby
Na tunafunga ndoa, aah ndoa
Na tunafunga ndoa my baby my hunnie

ALSO READ:  [LYRICS] Darlington Ezekiel – Extravagant Love

Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litanoga leo
Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litawachoma leo

Ni wewe unafanya ni feel like a woman
woman a woman a woman
Vile unanipenda baby nafeel like a woman
a woman a woman
And I’ll make you feel like a real man
A real man a real man
So I wanna spend my life with you
Baby, baby eeh
Na me nataka baby, tukue wazee
Mimi na wewe
Na ningependa sherie unipee
Watoto kumi na mbili
Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litanoga leo
Yaani leo ni leo tunafurahi leo
Penzi letu litawachoma leo
You know I love you babe
My hunnie my sweetie my sugar
My love love bae
I want you hunnie
You know I love you babe
My hunnie my sweetie my sugar
My love love bae

ALSO READ:  AKA smashed Nelli’s face against the wall, banged her head against the floor and threw her – Big trouble for the rapper

Na tunafunga ndoa, aah ndoa
Na tunafunga ndoa my sherrie baby
Na tunafunga ndoa, aah ndoa
Na tunafunga ndoa my baby my hunnie
I love you babe
I want you hunnie
You know I love you babe
My hunnie, my sweetie, my sugar, my sherie
My love love bae
Na tunafunga ndoa, aah ndoa
Na tunafunga ndoa my sherrie baby
Na tunafunga ndoa, aah ndoa
Na tunafunga ndoa my baby my hunnie
SUBMIT OR CORRECT LYRICS

You cannot copy but rather type the content of this page