[LYRICS] Padi Wubon – Nairobi Parody (Madugugio)

“Nairobi Parody (Madugugio) Lyrics BY Padi Wubon”

Utumizi wa pombe, sijui
Hapa manyanga wamenizingira
But huku si kwangu ni place me hutulia
Kumbe mahunnies wamenikufia
Nimeziuma sana

Vile mpenzi wangu angeniua
Na angeniweka hata ndani ya gunia
I must be drinking nikose fikiria
Umenijenga sana

Madugugio, kile unanipea
Vile unanipea naeza kugotea
I wish ungeongea na nakunywa fare
Sio eti nina care, mogoka sa ndio..

Madugugio, kile unanipea
Vile unanipea naeza kugotea
I wish ungeongea na nakunywa fare
Sio eti nina care, mogoka sa ndio nadai

ALSO READ:  [LYRICS] Innoss’B – MEME

I need muguka hapa, woiyooo
Chang’aa is gonna kill me
One of this fine days yawa
Nakula life, what is

Na vile shoi yako kwanza inanukia
Siku ya kwanza vile mtu hujishutia
Kumbe si mi pekee nilinusia
Hiyo shoi ilikataa kwenda

Na mnyonyi yangu nikikujazia
Kutingika usare utanimwagikia
Najua namwaga chini nitarudia
Nitakufulizia sana

Madugugio, kile unanipea
Vile unanipea naeza kugotea
I wish ungeongea na nakunywa fare
Sio eti nina care, mogoka sa ndio..

Madugugio, kile unanipea
Vile unanipea naeza kugotea
I wish ungeongea na nakunywa fare
Sio eti nina care, mogoka sa ndio nadai

ALSO READ:  [LYRICS] Fredo Bang, Moneybagg Yo – Doin My Dance

Goka, goka na hii Keg
Goka, goka na hii Keg
Goka, goka na hii Keg
Goka, goka na hii Keg

Brain rada hizi madeni blunder
Sai nina 2soo ya matha, hii ni final drink
Nikikupea unipee hii ni ngori mafuta ya taa
Utachomwa unuke bladder
Ushaichota kuro mang’aa
Na unajichocha sana
Madem madem aish
Wacha nibaki na hizi
Hauna maswali mingi
We bikira na hauna upuzi
Na hatubishani

Madugugio, kile unanipea
Vile unanipea naeza kugotea
I wish ungeongea na nakunywa fare
Sio eti nina care, mogoka sa ndio..
Madugugio, kile unanipea
Vile unanipea naeza kugotea
I wish ungeongea na nakunywa fare
Sio eti nina care, mogoka sa ndio nadai
SUBMIT OR CORRECT LYRICS

ALSO READ:  [LYRICS] Kwesta – Fire In The Ghetto

You cannot copy but rather type the content of this page