[LYRICS] Tanasha Donna Ft Mbosso – La Vie

La Vie Lyrics BY Tanasha Donna Ft Mbosso:

Its S2kizzy Beiby
Oooh Lavie je t’aime bon la vie
Oooh mon na mon je t’aime bon la vie
Nikiwa karibu na wewe yeah
Oooh I can’t breath
Nikiwa karibu na wewe yeah
Boy you make me weak
Ooh I get shivers
When the sun hits your brown eyes
Baby live the way I no comply

Napenda ukinipapasa(Pararararara)
Mmmh yeah(Pararararara)
Roho unanitakasa(Pararararara)
Oooh yeah(Pararararara)
Je t’aime bon la vie(Pararararara)
Oooh bon la vie(Pararararara)
Roho unanitakasa(Pararararara)
Oooh yeah(Pararararara)
Umenivunja vunja viungo vya mwili
Kwako niko hoi taabani
Dumba dumba zimekidhiri
Mambo doi doi tafarani

Uzi kaudungwa kwa sindano
Moyo ukaushona(Ahaaa)
Nikiteleza kwenye mabano
Konakona(Ahaaa)

ALSO READ:  [LYRICS] Mbosso Ft Reekado Banks – Shilingi

Nilaze kifuani mwako
Nikihema taratibu mama
Sheshena kwa michezo yako
Mwalimu umeniharibu mama

Oooh Lavie je t’aime bon la vie
Oooh mon na mon je t’aime bon la vie

Napenda ukinipapasa(Pararararara)
Mmmh yeah(Pararararara)
Roho unanitakasa(Pararararara)
Oooh yeah(Pararararara)

Je t’aime la bon la vie(Pararararara)
Oooh bon la vie(Pararararara)
Roho unanitakasa(Pararararara)
Oooh yeah(Pararararara)

Aaah! Ukinigusa kiuno
Aaah! Ukinichum chum
Aaah! I feel you when am with you
Aaah I love you!

Aaah! Ulimi kwa shingo Ukiutambaza
Aaah! Akili inasafiri
Aaah! Oooh unaniuliwaza
Aaah I love you!

Laizer on the Mix

SUBMIT OR CORRECT LYRICS

You may also like...